Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, sau da yawa muna ɗaukar mafita a matsayin mafi kyawun rayuwar kasuwanci, koyaushe muna ƙarfafa fasahar fitarwa, haɓaka inganci mai kyau na samfura da kuma ci gaba da ƙarfafa gudanarwa mai inganci na ƙungiya, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don hatimin injinan famfo na 16mm na Lowara don masana'antar ruwa. Barka da abokan ciniki a duk duniya su tuntube mu don kasuwanci da haɗin gwiwa na dogon lokaci. Za mu zama abokin tarayya mai aminci kuma mai samar da kayan haɗin mota a China.
Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, sau da yawa yana ɗaukar mafita a matsayin kyakkyawan aiki, yana ci gaba da ƙarfafa fasahar fitarwa, yana haɓaka ingancin samfura kuma yana ci gaba da ƙarfafa gudanarwa mai inganci na ƙungiya, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don , Dangane da ƙwararrun injiniyoyi, ana maraba da duk oda don sarrafawa bisa zane ko samfuri. Mun sami kyakkyawan suna don kyakkyawan sabis na abokin ciniki tsakanin abokan cinikinmu na ƙasashen waje. Za mu ci gaba da ƙoƙarin yin iya ƙoƙarinmu don ba ku samfura masu inganci da mafi kyawun sabis. Muna fatan yin hidima a gare ku.
Yanayin Aiki
Zafin jiki: -20℃ zuwa 200℃ ya dogara da elastomer
Matsi: Har zuwa mashaya 8
Sauri: Har zuwa mita 10/s
Ƙarewar Wasan / Axial Float Allowance: ± 1.0mm
Girman: 16mm
Kayan Aiki
Fuska: Carbon, SiC, TC
Wurin zama: Yumbu, SiC, TC
Elastomer: NBR, EPDM, VIT, Aflas, FEP
Sauran Sassan Karfe: SS304, hatimin shaft na famfon ruwa na SS316 don masana'antar ruwa










