Hatimin injina na 25mm don famfon Flygt da mahaɗi

Takaitaccen Bayani:

Tare da ƙira mai ƙarfi, hatimin griploc™ suna ba da aiki mai kyau da aiki ba tare da matsala ba a cikin yanayi masu wahala. Zoben hatimi mai ƙarfi suna rage ɓuɓɓugar ruwa kuma maɓuɓɓugar riƙo mai lasisi, wanda aka matse a kusa da shaft, yana ba da gyara axial da watsa karfin juyi. Bugu da ƙari, ƙirar griploc™ tana sauƙaƙe haɗuwa da warwarewa cikin sauri da daidai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mun dogara ne akan tunanin dabaru, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye cikin nasararmu don 25mmhatimin injiniya don FlygtFamfo da Injin haɗawa, Yanzu muna kan gaba wajen yin babban haɗin gwiwa da masu amfani da kayayyaki daga ƙasashen waje waɗanda suka dogara da ƙarin fa'idodi. Idan kuna sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin samfuranmu, tabbatar kun yi amfani da kuɗi don tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Mun dogara ne akan tunanin dabaru, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye a cikin nasararmu don cimma burinmuHatimin Injin Flygt, Hatimin famfo na Flygt, hatimin injiniya don FlygtDomin cimma fa'idodi na juna, kamfaninmu yana ƙara haɓaka dabarunmu na duniya baki ɗaya dangane da sadarwa da abokan ciniki na ƙasashen waje, isar da kayayyaki cikin sauri, mafi kyawun inganci da haɗin gwiwa na dogon lokaci. Kamfaninmu yana goyon bayan ruhin "kirkire-kirkire, jituwa, aikin ƙungiya da rabawa, hanyoyin tafiya, ci gaba mai amfani". Ku ba mu dama kuma za mu tabbatar da iyawarmu. Tare da taimakonku mai kyau, mun yi imanin cewa za mu iya ƙirƙirar makoma mai haske tare da ku tare.
SIFFOFI NA KAYAN

Yana jure zafi, toshewa da lalacewa
Rigakafin zubar da ruwa mai kyau
Mai sauƙin hawa

Bayanin Samfura

Girman shaft: 25mm

Don samfurin famfo 2650 3102 4630 4660

Abu: Tungsten carbide / Tungsten carbide / Viton

Kayan aikin ya haɗa da: Hatimin sama, hatimin ƙasa, da hatimin injin O don famfon Flygt


  • Na baya:
  • Na gaba: