Famfon ruwa na injina na ruwa 8X don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Ningbo Victor yana ƙera kuma yana adana nau'ikan hatimi iri-iri don dacewa da famfunan Allweiler®, gami da hatimi iri-iri na yau da kullun, kamar hatimin Type 8DIN da 8DINS, Type 24 da Type 1677M. Waɗannan misalai ne na takamaiman hatimi waɗanda aka tsara don dacewa da girman ciki na wasu famfunan Allweiler® kawai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kamfaninmu ya fi mai da hankali kan gudanarwa, gabatar da ma'aikata masu hazaka, da kuma gina ƙungiyar, da ƙoƙarin inganta inganci da sanin nauyin membobin ƙungiyar. Ƙungiyarmu ta sami nasarar samun Takaddun Shaida na IS9001 da Takaddun Shaida na CE na Turai na famfon ruwa na injinan ruwa na 8X don masana'antar ruwa, Na'urorin sarrafawa masu inganci, Kayan Aikin Gyaran Injection na Ci gaba, layin haɗa kayan aiki, dakunan gwaje-gwaje da haɓaka software sune abubuwan da suka fi muhimmanci a gare mu.
Kamfaninmu yana mai da hankali kan gudanarwa, gabatar da ma'aikata masu hazaka, da kuma gina ƙungiya, da ƙoƙarin inganta inganci da sanin alhaki na membobin ƙungiyar. Ƙungiyarmu ta sami nasarar samun Takaddun Shaida na IS9001 da Takaddun Shaida na CE na Turai. Kwarewarmu tana sa mu zama masu mahimmanci a idanun abokan cinikinmu. Ingancinmu yana bayyana kansa a matsayin kadarorin kamar ba ya haɗuwa, yana raguwa ko ya lalace, don haka abokan cinikinmu za su kasance da kwarin gwiwa koyaushe yayin yin oda.
hatimin injin famfon ruwa don masana'antar ruwa, famfo da hatimi


  • Na baya:
  • Na gaba: