Takardar hatimin roba ta AES P02 don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Hatimin diaphragm na roba guda ɗaya tare da wurin zama da aka ɗora a kan boot, ana amfani da shi sosai kuma yana da ikon yin aiki na dogon lokaci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da fasaharmu mai girma da kuma ruhin kirkire-kirkire, haɗin gwiwa, fa'idodi da ci gaba, za mu gina makoma mai wadata tare da kamfaninku mai daraja don AES P02 roba bellow mechanical hatimin masana'antar ruwa, Domin muna tare da wannan layin tsawon shekaru 10. Mun sami mafi kyawun tallafin masu samar da kayayyaki akan farashi mai kyau da inganci. Kuma mun sami masu samar da kayayyaki marasa inganci. Yanzu masana'antun OEM da yawa sun yi aiki tare da mu.
Tare da fasaharmu mai girma da kuma ruhin kirkire-kirkire, haɗin gwiwa, fa'idodi da ci gaba, za mu gina makoma mai wadata tare da kamfaninku mai daraja, "Inganci Mai Kyau, Kyakkyawan Sabis" koyaushe shine ƙa'idarmu da amincinmu. Muna ɗaukar duk ƙoƙarinmu don sarrafa inganci, fakiti, lakabi da sauransu kuma QC ɗinmu zai duba kowane bayani yayin samarwa da kuma kafin jigilar kaya. Mun kasance a shirye mu kafa dogon dangantaka ta kasuwanci da mutanen da ke neman samfura masu inganci da kyakkyawan sabis. Mun kafa hanyar sadarwa mai faɗi a duk faɗin ƙasashen Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da ƙasashen Gabashin Asiya. Da fatan za a tuntuɓe mu yanzu, za ku ga ƙwarewarmu ta musamman da kuma maki masu inganci za su ba da gudummawa ga kasuwancinku.

  • Madadin:

    • Hatimin Burgmann MG920/ D1-G50
    • Hatimin Crane 2 (N SEAT)
    • Hatimin ruwa mai gudana 200
    • Latty T200 hatimi
    • Hatimin RB02 na Roten
    • Hatimin Roten 21
    • Hatimin gajeren hatimi na Sealol 43 CE
    • Hatimin Sterling 212
    • Hatimin Vulcan 20

P02
P02
hatimin famfo na inji don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: