Muna da ma'aikatanmu na riba, ƙungiyar ƙira da salo, ƙungiyar fasaha, ma'aikatan QC da kuma ma'aikatan kunshin. Yanzu muna da tsauraran hanyoyin sarrafa inganci don kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin buga takardu na Alfa Laval pump hatimi don masana'antar ruwa, Tare da bin ƙa'idar ƙananan kasuwanci ta 'abokin ciniki na farko, ci gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don yin aiki tare da mu.
Muna da ma'aikatanmu na riba, ƙungiyar ƙira da salo, ƙungiyar fasaha, ma'aikatan QC da kuma ma'aikatan kunshin. Yanzu muna da tsauraran hanyoyin sarrafa kowane tsari mai inganci. Haka kuma, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa.Alfa Laval Pampo, Hatimin Famfon Inji, Hatimin Famfon RuwaMuna fatan kafa dangantaka mai amfani da ku bisa ga kayayyakinmu masu inganci, farashi mai ma'ana da kuma mafi kyawun sabis. Muna fatan kayayyakinmu za su kawo muku kwarewa mai daɗi da kuma jin daɗin kyau.
Kayan haɗin kai
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide
Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Girman shaft
22mm da 27mm
famfon inji don masana'antar ruwa








