Yawanci muna mai da hankali kan abokan ciniki, kuma babban abin da muke mayar da hankali a kai shi ne ba wai kawai kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci, amintacce da gaskiya ba, har ma da abokin hulɗar masu siyanmu don hatimin injin APV don girman shaft na famfon ruwa 25mm. Muna maraba da ƙungiyoyi masu sha'awar yin aiki tare da mu, muna fatan samun damar yin aiki tare da ƙungiyoyi a duk faɗin duniya don haɓaka haɗin gwiwa da nasara ga juna.
Yawanci yana mai da hankali kan abokin ciniki, kuma shine babban abin da muke mayar da hankali a kai ba wai kawai kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci, amintacce da gaskiya ba, har ma da abokin hulɗar masu siyayyarmu donHatimin Famfon Inji, hatimin injinan famfon ruwa, Hatimin Shaft na Famfon RuwaIngancin mafitarmu daidai yake da ingancin OEM, saboda ainihin sassanmu iri ɗaya ne da mai samar da OEM. Kayayyakin da ke sama sun wuce takaddun shaida na ƙwarewa, kuma ba wai kawai za mu iya samar da mafita na OEM ba amma muna kuma karɓar odar Magani na Musamman.
Kayan haɗin kai
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Bakin Karfe (SUS316)
Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Takardar bayanai ta APV-3 na girma (mm)
hatimin famfo na masana'antar ruwa










