Takardar hatimin injin famfo na APV OEM don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Victor yana ƙera saitin fuska na 25mm da 35mm da kayan riƙe fuska don dacewa da famfunan APV W+ ®. Saitin fuskar APV sun haɗa da fuskar juyawa mai "gajere" ta Silicon Carbide, dogon Carbon ko Silicon Carbide mai "tsawo" (tare da ramukan tuƙi guda huɗu), 'O'-Zobba' guda biyu da fil ɗin tuƙi ɗaya, don tuƙa fuskar juyawa. Na'urar coil mai tsauri, tare da hannun PTFE, tana samuwa a matsayin wani ɓangare daban.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Manufarmu ita ce mu cika buƙatun masu siyanmu ta hanyar bayar da taimako na zinariya, farashi mai kyau da inganci mai kyau ga hatimin injin APV OEM na masana'antar ruwa, Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa ta yau da kullun don samun mu don hulɗar kasuwanci da za a iya gani nan gaba da nasarorin juna.
Manufarmu ita ce mu cika wa masu siyayyarmu ta hanyar bayar da taimako na zinariya, farashi mai kyau da inganci mai kyau, tun lokacin da aka kafa kamfanin, ya ci gaba da rayuwa bisa ga akidar "sayarwa ta gaskiya, mafi kyawun inganci, fahimtar mutane da fa'idodi ga abokan ciniki." Muna yin duk abin da za mu iya don samar wa abokan cinikinmu mafi kyawun ayyuka da mafi kyawun kayayyaki. Mun yi alƙawarin cewa za mu ɗauki alhakin har zuwa ƙarshe da zarar ayyukanmu suka fara.

Siffofi

ƙarshen guda ɗaya

rashin daidaito

ƙaramin tsari tare da kyakkyawan jituwa

kwanciyar hankali da sauƙin shigarwa.

Sigogi na Aiki

Matsi: 0.8 MPa ko ƙasa da haka
Zafin jiki: – 20 ~ 120 ºC
Gudun layi: 20 m/s ko ƙasa da haka

Faɗin Aikace-aikace

Ana amfani da shi sosai a cikin famfunan abin sha na APV World Plus don masana'antar abinci da abin sha.

Kayan Aiki

Fuskar Zoben Juyawa: Carbon/SIC
Fuskar Zobe Mai Tsafta: SIC
Elastomers: NBR/EPDM/Viton
Maɓuɓɓugan Ruwa: SS304/SS316

Takardar bayanai ta APV na girma (mm)

csvfd sdvdfHatimin injin famfo na APV, hatimin shaft na famfo na ruwa, hatimin injin famfo na inji


  • Na baya:
  • Na gaba: