Kwarewar gudanar da ayyuka da kuma tsarin mai bada sabis ɗaya-da-ɗaya yana da matuƙar muhimmanci ga sadarwa ta ƙungiya da kuma fahimtarmu game da tsammaninku game da hatimin injinan famfon APV ga masana'antar ruwa. Manufarmu ita ce "Farashi mai ma'ana, lokacin masana'antu mai inganci da kuma kyakkyawan sabis" Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don ci gaba da fa'idodi.
Kwarewar gudanar da ayyuka da kuma tsarin mai bada sabis ɗaya-da-ɗaya kawai suna da matuƙar muhimmanci ga sadarwa ta ƙungiya da kuma fahimtar abubuwan da kuke tsammani, shekaru da yawa na ƙwarewar aiki, mun fahimci mahimmancin samar da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun ayyuka kafin siyarwa da bayan siyarwa. Yawancin matsaloli tsakanin masu samar da kayayyaki da abokan ciniki suna faruwa ne saboda rashin kyawun sadarwa. A al'adance, masu samar da kayayyaki na iya yin jinkirin tambayar abubuwan da ba su fahimta ba. Muna warware waɗannan shingen don tabbatar da cewa kun sami abin da kuke so zuwa matakin da kuke tsammani, lokacin da kuke so. Lokacin isarwa da sauri kuma samfurin da kuke so shine Ma'auninmu.
Kayan haɗin kai
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Bakin Karfe (SUS316)
Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Takardar bayanai ta APV-3 na girma (mm)
Takardar hatimin injina ta APV don masana'antar ruwa










