hatimin shaft na famfo na Alfa Laval guda biyu don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

An ƙera Alfa laval-4 na Victor Double Seal don dacewa da famfon ALFA LAVAL® LKH Series. Tare da girman shaft na yau da kullun na 32mm da 42mm. Zaren sukurori a cikin wurin zama mai tsayawa yana da juyawa ta hannun agogo da juyawa ta hannun agogo.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Abokan ciniki suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na hatimin shaft na famfon Alfa Laval guda biyu don masana'antar ruwa. Barka da zuwa ga duk masu son zama a gida da kuma ƙasashen waje don ziyartar ƙungiyarmu, don ƙirƙirar wata babbar dama ta haɗin gwiwarmu.
Abokan ciniki suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na yau da kullun. Kamfaninmu ya gina ingantacciyar alaƙar kasuwanci da kamfanoni da yawa na cikin gida da kuma abokan cinikin ƙasashen waje. Da nufin samar da kayayyaki masu inganci ga abokan ciniki a ƙananan gidaje, mun himmatu wajen inganta ƙarfinsa a fannin bincike, haɓakawa, masana'antu da gudanarwa. Mun yi alfahari da samun karɓuwa daga abokan cinikinmu. Har yanzu mun amince da ISO9001 a 2005 da ISO/TS16949 a 2008. Kamfanoni masu "ingancin rayuwa, sahihancin ci gaba" don wannan dalili, suna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje su ziyarta don tattauna haɗin gwiwa.

Kayan haɗin kai

Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide

Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)

Girman Shaft

32mm da 42mm

hatimin injiniya guda biyu don famfon Alfa Laval


  • Na baya:
  • Na gaba: