hatimin famfon Fristam mai fuska biyu don famfon ruwa

Takaitaccen Bayani:

Wannan hatimin ya maye gurbin hatimin famfon Fristam, don Abinci, Kiwo da Sarrafa Abin Sha. Daidai da hatimin Vulcan 2201/1,


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna tallafa wa abokan ciniki, muna fatan zama babbar ƙungiyar haɗin gwiwa kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu samar da kayayyaki da masu siyayya, muna ganin darajar da ake da ita da kuma ci gaba da tallatawa don masu fuska biyu.Hatimin famfo na Fristamdon famfon ruwa, A kamfaninmu da inganci a matsayin takenmu, muna ƙera kayayyakin da aka yi su gaba ɗaya a Japan, tun daga siyan kayan aiki zuwa sarrafawa. Wannan yana ba da damar amfani da su cikin kwanciyar hankali.
Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna tallafa wa abokan ciniki, muna fatan zama babbar ƙungiyar haɗin gwiwa kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna ganin ya cancanci a raba mana da kuma ci gaba da tallatawa donhatimin inji fuska biyu, Hatimin famfo na Fristam, Hatimin Famfon Inji, Hatimin Famfon RuwaIngancin kayayyakinmu yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke damun mu kuma an samar da su ne don biyan buƙatun abokin ciniki. "Ayyukan abokan ciniki da alaƙar su" wani muhimmin fanni ne wanda muka fahimci cewa kyakkyawar sadarwa ce kuma dangantaka da abokan cinikinmu ita ce mafi girman ƙarfin gudanar da ita a matsayin kasuwanci na dogon lokaci.

Kayan Aiki

SUS304/Viton

Girman Shaft

30mm

Ana amfani da shi a cikin famfo masu zuwa

Fristam pumps FP, FPX Girman 633: 1802600004, 1802600002, 1802600000, 1802600003, 1802600295,
Fanfunan Fristam guda biyu Zoben haɗuwa: 1802600005, 1802600135, 1802600006, 1802600140
Fristam pumps FP, girman FPX 735: 1802600296, 1802600127, 1802600128, 1802600288, 1802600312
Zoben haɗin Fristam mai tauri ID: 1802600310
Fristam pumps FP, girman FPX 735 raba zobe guda biyu:1802600129, 1802600143, 1802600130, 1802600142;
Fristam pumps FP, girman FPX 736: 1802600337, 1802600009, 1802600131, 1802600301, 1802600328
Fanfunan Fristam guda biyu Zoben haɗuwa: 1802600132, 1802600141, 1802600139, 1802600393.
Fristam famfo FPR: 1802600639, 1802600651, 1802600678, 1802600845, 1802600775.
Fristam famfo FT: 1802600027, 1802600340, 1802600306.
Famfon Fristam FZX 2000 Famfon Mixer: 1802600014, 1802600012, 1802600010, 1802600016. hatimin injinan famfon ruwa don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: