biyu fuska Multi-spring inji famfo hatimi ga M74D

Takaitaccen Bayani:

Biyu hatimi a cikin jerin M74-D suna da nau'i-nau'i-nau'i iri ɗaya kamar "M7" iyali na hatimi guda ɗaya (sauƙaƙe-maye gurbin hatimin fuska, da dai sauransu) Baya ga tsayin shigarwa na abin wuya, duk matakan dacewa (d1 <100mm) daidai da DIN 24960.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muna goyan bayan masu amfani da mu tare da ingantattun kayayyaki masu inganci da babban mai samar da matakin. Kasancewar ƙwararrun masana'anta a cikin wannan sashin, mun sami wadataccen haɗuwa mai amfani a samarwa da sarrafa madaidaicin fuska mai yawa-lokacin bazara na injin famfo don M74D, Muna maraba da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don haɗa mu da haɗin gwiwa tare da mu don ɗaukar jin daɗi a cikin dogon lokaci.
Muna goyan bayan masu amfani da mu tare da ingantattun kayayyaki masu inganci da babban mai samar da matakin. Kasancewar ƙwararrun masana'anta a wannan ɓangaren, mun sami wadatar wadataccen haɗuwa a samarwa da sarrafawaMulti Spring Mechanical Seal, Pump da Hatimi, Pump Shaft Seal, ruwa famfo inji hatimi, Mun kasance adhering ga falsafar na "jawo abokan ciniki tare da mafi kyaun kayayyakin da kyakkyawan sabis". Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga duk sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodin juna.

Siffofin

• Don madaidaicin sanduna
• Hatimi biyu
•Rashin daidaito
• Juyawa maɓuɓɓugan ruwa masu yawa
•Ingantacciyar hanyar juyawa
• Ra'ayin hatimi dangane da kewayon M7

Amfani

• Ingantaccen adana haja saboda sauƙin musanya fuskoki
• Zaɓin kayan aiki mai tsawo
• Sassautu a cikin isar da wutar lantarki
TS EN 12756 (Don girman haɗin haɗin d1 har zuwa 100 mm (3.94 ″))

Aikace-aikace da aka ba da shawarar

• Masana'antar sinadarai
• Masana'antar aiwatarwa
• Masana'antar almara da takarda
• Ƙananan abun ciki mai ƙarfi da ƙananan kafofin watsa labaru
• Kafofin watsa labarai masu guba da haɗari
•Kafofin watsa labarai masu rashin kyawun kayan shafawa
•Adhesives

Kewayon aiki

Diamita na shaft:
d1 = 18 … 200 mm (0.71″… 7.87″)
Matsi:
p1 = 25 mashaya (363 PSI)
Zazzabi:
t = -50 °C … 220 °C
(-58 ° F… 428 ° F)
Gudun zamewa:
vg = 20 m/s (66 ft/s)
Motsi na axial:
d1 har zuwa 100 mm: ± 0.5 mm
d1 daga 100 mm: ± 2.0 mm

Abubuwan Haɗuwa

Zoben Tsaye (Carbon/SIC/TC)
Ring Rotary (SIC/TC/Carbon)
Hatimin Sakandare (VITON/PTFE+VITON)
Spring & Sauran Sassan (SS304/SS316)

rg

Takardar bayanan WM74D

acsdvd

An ƙera hatimin injin fuska biyu don tabbatar da cewa hatimin inji na iya aiki a cikin matsakaicin yanayin rufewa. Makullin injin fuska biyu kusan yana cire ɗigon ruwa ko iskar gas a cikin famfo ko mahaɗa. Hatimin injina sau biyu suna ba da matakin aminci kuma rage ƙayyadaddun ƙayyadaddun iskar famfo ba zai yuwu tare da hatimi ɗaya ba.Yana da mahimmanci don yin famfo ko haɗa abu mai haɗari ko mai guba.

 

Ana amfani da hatimin injina sau biyu galibi a cikin masu ƙonewa, fashewar abubuwa, mai guba, granular da matsakaici mai mai. Lokacin da aka yi amfani da shi, yana buƙatar tsarin taimakon rufewa, wato, ana shigar da ruwan keɓewa a cikin rami na rufewa tsakanin iyakar biyu, don haka inganta yanayin lubrication da sanyaya yanayin hatimin inji. Samfuran famfo da ke amfani da hatimin inji mai ninki biyu sune: famfo filastik centrifugal na fluorine ko famfon sinadarai na bakin karfe IH, da sauransu.

inji famfo shaft hatimi ga marine famfo


  • Na baya:
  • Na gaba: