Masu ba da shawara masu sauri da inganci, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar kayan da suka dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na tsarawa, kula da inganci mai alhaki da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don hatimin injina biyu don famfon APV, Lab ɗinmu yanzu shine "National Lab of diesel engine turbo technology", kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan R&D da cikakken wurin gwaji.
Masu ba da shawara masu sauri da inganci, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar kayan da suka dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na tsarawa, kula da inganci mai alhaki da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don , Manufar kamfani: Gamsar da abokan ciniki shine burinmu, kuma da gaske muna fatan kafa dangantaka mai dorewa tsakanin abokan ciniki da abokan ciniki don haɓaka kasuwa tare. Gina kyakkyawar gobe tare! Kamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan tallace-tallace" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin haɗin gwiwa da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi. Muna maraba da masu siye masu yuwuwa su tuntube mu.
Kayan haɗin kai
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Bakin Karfe (SUS316)
Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Takardar bayanai ta APV-3 na girma (mm)
hatimin injina na famfon APV










