Siffofin
• Hatimi guda ɗaya
• Fuskar hatimi da aka saka a hankali tana ba da damar daidaita kai
• A cikin gida kerarre sassa na zamiya
Amfani
W560 yana daidaitawa da kansa zuwa ɓangarorin magudanar ruwa da karkatar da su saboda fuskar hatimin da aka saka a hankali da kuma ikon ƙwanƙwasa don shimfiɗawa da ɗaurewa. Tsawon wurin tuntuɓar ƙwanƙwasa tare da shaft shine mafi kyawun sasantawa tsakanin sauƙi na haɗuwa (ƙananan juzu'i) da isassun ƙarfin mannewa don watsa juzu'i. Bugu da ƙari, hatimin ya cika ƙayyadaddun buƙatun yabo. Domin ana yin sassan zamewa a cikin gida, ana iya saukar da nau'ikan buƙatu na musamman.
Aikace-aikace da aka ba da shawarar
• Fasahar ruwa da sharar ruwa
• Masana'antar sinadarai
• Masana'antar aiwatarwa
•Ruwa da sharar ruwa
•Glycols
• Mai
• famfo / kayan aikin masana'antu
• Mai iya yin famfo
• Injin famfo
•Masu zagayawa
Kewayon aiki
Diamita na shaft:
d1 = 8 ... 50 mm (0.375" ... 2")
Matsi:
p1 = 7 mashaya (102 PSI),
injin… 0.1 mashaya (1.45 PSI)
Zazzabi:
t = -20°C… +100°C (-4°F… +212°F)
Gudun zamewa: vg = 5 m/s (16 ft/s)
Motsi na axial: ± 1.0 mm
Kayan haɗin gwiwa
Zoben Tsaye (Suramic/SIC/TC)
Ring Rotary (Filastik Carbon/Carbon/SIC/TC)
Hatimin Sakandare (NBR/EPDM/VITON)
Spring & Sauran Sassan s (SUS304/SUS316)
Takardar bayanan W560 (inci)
Takardar bayanan W560
Amfaninmu
Keɓancewa
Muna da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, kuma zamu iya haɓakawa da samar da samfuran bisa ga zane ko samfuran da abokan cinikin suka bayar,
Maras tsada
Mu masana'anta ne, idan aka kwatanta da kamfanin ciniki, muna da fa'idodi masu yawa
Kyakkyawan inganci
Ƙuntataccen iko da kayan aikin gwaji cikakke don tabbatar da ingancin samfur
Yawan girma
Products sun hada da slurry famfo inji hatimi, agitator inji hatimi, takarda masana'antu inji hatimi, rini inji inji hatimi da dai sauransu.
Kyakkyawan Sabis
Muna mai da hankali kan haɓaka samfuran inganci don manyan kasuwanni. Kayayyakinmu sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasashen duniya
Aikace-aikace
Ana samun nasarar amfani da kayayyakin mu a fagage daban-daban, kamar maganin ruwa, Man Fetur, Chemistry, matatar mai, ɓangaren litattafan almara & takarda, abinci, ruwa da sauransu.