Hatimin famfon injin Flygt don famfon ruwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ingantarmu ta dogara ne da ingantaccen kayan aiki, hazaka mai kyau da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi don hatimin famfon injina na Flygt don famfon ruwa, Mun sanya gaskiya da lafiya a matsayin babban alhakin. Muna da ƙungiyar kasuwanci ta ƙasa da ƙasa da ta ƙware wacce ta kammala karatu daga Amurka. Mu ne abokin hulɗar kasuwanci na gaba.
Ingantarmu ta dogara ne da ingantattun kayan aiki, hazaka masu kyau da kuma ci gaba da ƙarfafa fasahar zamaniHatimin shaft na famfo na Flygt, Famfo da Hatimi, hatimin injiniya sama da ƙasa, Hatimin Shaft na Famfon RuwaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da cewa muna da kayayyaki da mafita masu inganci da muke bayarwa, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka tabbatar kun tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma yin bincike a fagen mafita. Muna da tabbacin cewa za mu raba sakamako tare kuma mu gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.

Haɗin Kayan

Hatimin Rotary Face: SiC/TC
Na'urar Hatimi ta Wuri: SiC/TC
Sassan roba : NBR/EPDM/FKM
Spring da stamping sassa: Bakin Karfe
Sauran Sassan: filastik/silikon siminti

Girman Shaft

20mm, 22mm, 28mm, 35mm Takardar hatimin injina ta Flygt


  • Na baya:
  • Na gaba: