Flygt famfo harsashi injin hatimin maye gurbin ITT

Takaitaccen Bayani:

Tsarin hatimin injin mu na Flygt-5 na iya maye gurbin hatimin ITT, wanda ake amfani da shi sosai a masana'antar FLYGT PUMP da ma'adinai. Haɗin kayan da aka saba amfani da su shine TC/TC/TC/TC/VITON/roba. Tsarin hatiminmu iri ɗaya ne da ITT.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da tunanin kamfaninmu na dogon lokaci don haɓaka tare da abokan ciniki don haɗin kai da fa'idar juna don maye gurbin hatimin injina na Flygt na harsashin ITT. Dangane da ƙa'idar kasuwancinku ta ƙananan fannoni masu kyau, yanzu mun sami karɓuwa mai girma a tsakanin abokan cinikinmu saboda mafi kyawun mafita, samfura masu kyau da farashin siyarwa mai gasa. Muna maraba da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don yin aiki tare da mu don cimma nasara tare.
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da tunanin kamfaninmu na haɓaka tare da abokan ciniki na dogon lokaci don cimma daidaito da fa'idar junaHarsashi Injin Harsashi, Hatimin famfo na Flygt, hatimin famfo na masana'antu, Hatimin Shaft na FamfoKasuwarmu ta kayanmu tana ƙaruwa sosai kowace shekara. Idan kuna sha'awar kowace mafita tamu ko kuna son tattauna wani tsari na musamman, ku tuna ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan. Muna fatan neman shawararku da odar ku.

Iyakokin Aiki

Matsi: ≤1.2MPa
Gudun: ≤10 m/s
Zafin jiki: -30℃~+180℃

Kayan haɗin kai

Zoben Juyawa (TC)
Zoben da ke tsayawa (TC)
Hatimin Sakandare (NBR/VITON/EPDM)
Spring & Sauran Sassan (SUS304/SUS316)
Sauran Sassan (Plastic)

Girman Shaft

csacvds

Ayyukanmu & Ƙarfinmu

ƘWARARRU
Kamfanin kera hatimin injiniya ne wanda ke da kayan aikin gwaji da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi.

Ƙungiya & SABIS

Mu ƙungiyar tallace-tallace ne matasa, masu himma da himma. Za mu iya ba abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da kirkire-kirkire a farashi mai sauƙi.

ODM & OEM

Za mu iya bayar da LOGO na musamman, marufi, launi, da sauransu. Ana maraba da samfurin oda ko ƙaramin oda gaba ɗaya.

hatimin famfo na inji, hatimin famfo na Flygt na inji, famfo da hatimi


  • Na baya:
  • Na gaba: