Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna samar da abokan ciniki", muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi fa'ida kuma mai rinjaye ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna cimma rabon darajar da tallan ci gaba don hatimin injinan Flygt don masana'antar ruwa, Manufarmu ita ce "sabon wuri mai ban sha'awa, Ƙimar wucewa", a nan gaba, muna gayyatarku da gaske ku girma tare da mu kuma ku yi kyakkyawar makoma tare!
Muna ƙoƙarin samun ƙwarewa, samar da abokan ciniki", muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi fa'ida kuma mai rinjaye ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna fahimtar rabon darajar da tallan ci gaba, Tare da ƙa'idar cin nasara-nasara, muna fatan taimaka muku samun ƙarin riba a kasuwa. Ba a kama ku ba, amma a ƙirƙiri. Duk wani kamfanin ciniki ko masu rarrabawa daga kowace ƙasa ana maraba da shi.
Iyakokin Aiki
Matsi: ≤1.2MPa
Gudun: ≤10 m/s
Zafin jiki: -30℃~+180℃
Kayan haɗin kai
Zoben Juyawa (TC)
Zoben da ke tsayawa (TC)
Hatimin Sakandare (NBR/VITON/EPDM)
Spring & Sauran Sassan (SUS304/SUS316)
Sauran Sassan (Plastic)
Girman Shaft
Ayyukanmu & Ƙarfinmu
ƘWARARRU
Kamfanin kera hatimin injiniya ne wanda ke da kayan aikin gwaji da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi.
Ƙungiya & SABIS
Mu ƙungiyar tallace-tallace ne matasa, masu himma da himma. Za mu iya ba abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da kirkire-kirkire a farashi mai sauƙi.
ODM & OEM
Za mu iya bayar da LOGO na musamman, marufi, launi, da sauransu. Ana maraba da samfurin oda ko ƙaramin oda gaba ɗaya.
hatimin shaft na famfon ruwa, hatimin famfon inji









