Domin ci gaba da inganta hanyar gudanarwa ta hanyar bin ƙa'idar "addini mai kyau da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar mahimmancin kayayyaki masu alaƙa a duk duniya, kuma koyaushe muna samun sabbin kayayyaki don biyan buƙatun masu siyayya don hatimin injinan Flygt na masana'antar ruwa. Hakanan muna ci gaba da neman kafa dangantaka da sabbin masu samar da kayayyaki don samar da madadin ci gaba da wayo ga masu siyayya masu daraja.
Domin ci gaba da inganta hanyar gudanarwa ta hanyar bin ƙa'idar "addini mai kyau da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar ainihin kayayyaki masu alaƙa a duk duniya, kuma muna ci gaba da samun sabbin kayayyaki don biyan buƙatun masu siye. Kullum muna dagewa kan ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci shine Farko, Fasaha shine Tushe, Gaskiya da Ƙirƙira". Muna iya haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai zuwa babban mataki don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.
Iyakokin Aiki
Matsi: ≤1.2MPa
Gudun: ≤10 m/s
Zafin jiki: -30℃~+180℃
Kayan haɗin kai
Zoben Juyawa (TC)
Zoben da ke tsayawa (TC)
Hatimin Sakandare (NBR/VITON/EPDM)
Spring & Sauran Sassan (SUS304/SUS316)
Sauran Sassan (Plastic)
Girman Shaft
Ayyukanmu & Ƙarfinmu
ƘWARARRU
Kamfanin kera hatimin injiniya ne wanda ke da kayan aikin gwaji da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi.
Ƙungiya & SABIS
Mu ƙungiyar tallace-tallace ne matasa, masu himma da himma. Za mu iya ba abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da kirkire-kirkire a farashi mai sauƙi.
ODM & OEM
Za mu iya bayar da LOGO na musamman, marufi, launi, da sauransu. Ana maraba da samfurin oda ko ƙaramin oda gaba ɗaya.
hatimin injin famfo na harsashi don masana'antar ruwa









