Takardar hatimin injina ta Flygt don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Tsarin hatimin injin mu na Flygt-5 na iya maye gurbin hatimin ITT, wanda ake amfani da shi sosai a masana'antar FLYGT PUMP da ma'adinai. Haɗin kayan da aka saba amfani da su shine TC/TC/TC/TC/VITON/roba. Tsarin hatiminmu iri ɗaya ne da ITT.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan abokan cinikinmu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura a koyaushe don hatimin injinan famfo na Flygt don masana'antar ruwa. Mun kasance da kwarin gwiwa cewa za a yi la'akari da shi a matsayin mai kyau kuma muna fatan za mu iya samun haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu sayayya daga ko'ina cikin muhalli.
Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan abokan cinikinmu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura koyaushe donHatimin famfo na Flygt, Hatimin Famfon Inji, Hatimin Shaft na Famfo, Manufarmu ita ce "aminci da inganci da farko". Yanzu muna da kwarin gwiwar samar muku da kyakkyawan sabis da kayayyaki masu kyau. Muna fatan za mu iya kafa haɗin gwiwar kasuwanci mai cin nasara tare da ku a nan gaba!

Iyakokin Aiki

Matsi: ≤1.2MPa
Gudun: ≤10 m/s
Zafin jiki: -30℃~+180℃

Kayan haɗin kai

Zoben Juyawa (TC)
Zoben da ke tsayawa (TC)
Hatimin Sakandare (NBR/VITON/EPDM)
Spring & Sauran Sassan (SUS304/SUS316)
Sauran Sassan (Plastic)

Girman Shaft

csacvds

Ayyukanmu & Ƙarfinmu

ƘWARARRU
Kamfanin kera hatimin injiniya ne wanda ke da kayan aikin gwaji da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi.

Ƙungiya & SABIS

Mu ƙungiyar tallace-tallace ne matasa, masu himma da himma. Za mu iya ba abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da kirkire-kirkire a farashi mai sauƙi.

ODM & OEM

Za mu iya bayar da LOGO na musamman, marufi, launi, da sauransu. Ana maraba da samfurin oda ko ƙaramin oda gaba ɗaya.

hatimin injinan famfo na Flygt, hatimin injinan famfo na ruwa, hatimin shaft na famfo


  • Na baya:
  • Na gaba: