Kasancewar muna samun goyon baya daga ƙungiyar IT mai ci gaba da ƙwarewa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin siyarwa da bayan siyarwa don hatimin injina na sama da ƙasa na Flygt. Tare da ƙoƙarinmu, samfuranmu da mafita sun sami amincewar abokan ciniki kuma an sayar da su sosai a nan da kuma ƙasashen waje.
Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT mai ci gaba da ƙwarewa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donHatimin Injin Flygt, Hatimin Famfon Inji, Famfo da Hatimi, Hatimin Shaft na Famfo, Aiki tukuru don ci gaba da samun ci gaba, kirkire-kirkire a masana'antar, yin duk mai yiwuwa don samar da kasuwanci mai inganci. Muna ƙoƙarin gina tsarin gudanar da kimiyya, don koyon ilimin ƙwararru mai yawa, don haɓaka kayan aiki na zamani da tsarin samarwa, don ƙirƙirar kayayyaki masu inganci, farashi mai ma'ana, ingantaccen sabis, isarwa cikin sauri, don gabatar muku da ƙirƙirar sabon ƙima.
Haɗin Kayan
Zoben Juyawa (Carbon/TC)
Zoben da ke tsayawa (Yin yumbu/TC)
Hatimin Sakandare (NBR/VITON)
Bazara da Sauran Sassan (65Mn/SUS304/SUS316)
Sauran Sassan (Plastic)
Girman Shaft
20mm, 22mm, 28mm, 35mm Takardar injinan famfo ta Flygt don masana'antar ruwa








