Hatimin injinan famfo na Fristam don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kwarewar gudanar da ayyukan da suka yi fice da kuma tsarin taimako na mutum ɗaya kawai yana sa sadarwa ta kamfani ta fi muhimmanci da kuma fahimtarmu game da tsammaninku game da hatimin injinan Fristam ga masana'antar ruwa. Muna aiki a cikin kirkire-kirkire na tsarin ci gaba, kirkire-kirkire na gudanarwa, kirkire-kirkire na kwararru da kirkire-kirkire na masana'antu, muna ba da cikakken wasa ga fa'idodin gabaɗaya, da kuma ci gaba da inganta ingancin mai samar da kayayyaki.
Kwarewar gudanar da ayyukan da suka yi fice da kuma tsarin taimako na mutum ɗaya kawai ya sa sadarwa ta kamfani ta fi muhimmanci da kuma fahimtar abubuwan da kuke tsammani. Mun yi imani da kafa kyakkyawar alaƙar abokin ciniki da kuma mu'amala mai kyau ga kasuwanci. Haɗin gwiwa da abokan cinikinmu ya taimaka mana wajen ƙirƙirar sarƙoƙin samar da kayayyaki masu ƙarfi da kuma cin gajiyar fa'idodi. Kayayyakinmu sun sa mun sami karɓuwa sosai da kuma gamsuwar abokan cinikinmu masu daraja a duk duniya.

Siffofi

Hatimin inji nau'in buɗe ne
Kujera mai tsayi da fil ke riƙewa
Ana tuƙa ɓangaren juyawa ta hanyar faifan da aka haɗa da walda tare da tsagi
An samar da O-ring wanda ke aiki azaman hatimin sakandare a kusa da shaft
Hanyar jagora
Maɓuɓɓugar matsi a buɗe take

Aikace-aikace

Hatimin famfo na Fristam FKL
Takardun famfo na FL II PD
Hatimin famfo na Fristam FL 3
Hatimin famfo na FPR
Takardun famfo na FPX
Hatimin famfo na FP
Takardun famfo na FZX
Hatimin famfon FM
Takardun famfo na FPH/FPHP
Hatimin FS Blender
Hatimin famfon FSI
Hatimin yanke mai ƙarfi na FSH
Rufe maƙallan maƙallan foda.

Kayan Aiki

Fuska: Carbon, SIC, SSIC, TC.
Kujera: Yumbu, SIC, SSIC, TC.
Elastomer: NBR, EPDM, da Viton.
Sashen Karfe: 304SS, 316SS.

Girman Shaft

20mm, 30mm, 35mm hatimin famfo na injiniya don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: