Hatimin injina na Fristam na bazara don masana'antar famfon ruwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna kuma gabatar da kamfanonin samar da kayayyaki ko ayyuka da kuma haɗa jiragen sama. Muna da namu sashen masana'antu da ofishin samar da kayayyaki. Za mu iya samar muku da kusan kowace irin kayayyaki iri-iri kamar na samfuranmu na Fristam spring mechanical hatimin masana'antar famfon ruwa, Babban abin alfahari ne a gare mu mu biya buƙatunku. Muna fatan za mu iya yin aiki tare da ku nan gaba kaɗan.
Muna kuma gabatar da kamfanonin samar da kayayyaki ko ayyuka da kuma haɗa jiragen sama. Muna da namu sashen masana'antu da ofishin samar da kayayyaki. Za mu iya samar muku da kusan kowace irin kaya iri ɗaya da nau'ikan samfuranmu cikin sauƙi, suna da ɗorewa kuma suna tallatawa sosai a duk faɗin duniya. Babu wani yanayi da zai ɓace manyan ayyuka cikin ɗan gajeren lokaci, ya kamata ya dace da buƙatunku na musamman masu inganci. Tare da jagorancin ƙa'idar Prudence, Infficiency, Union and Innovation, kamfanin yana yin ƙoƙari mai kyau don faɗaɗa kasuwancinsa na ƙasashen waje, haɓaka kasuwancinsa, haɓaka shi da inganta girman fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa za mu sami kyakkyawan fata kuma za a rarraba mu a ko'ina cikin duniya a cikin shekaru masu zuwa.

Siffofi

Hatimin inji nau'in buɗe ne
Kujera mai tsayi da fil ke riƙewa
Ana tuƙa ɓangaren juyawa ta hanyar faifan da aka haɗa da walda tare da tsagi
An samar da O-ring wanda ke aiki azaman hatimin sakandare a kusa da shaft
Hanyar jagora
Maɓuɓɓugar matsi a buɗe take

Aikace-aikace

Hatimin famfo na Fristam FKL
Takardun famfo na FL II PD
Hatimin famfo na Fristam FL 3
Hatimin famfo na FPR
Takardun famfo na FPX
Hatimin famfo na FP
Takardun famfo na FZX
Hatimin famfon FM
Takardun famfo na FPH/FPHP
Hatimin FS Blender
Hatimin famfon FSI
Hatimin yanke mai ƙarfi na FSH
Rufe maƙallan maƙallan foda.

Kayan Aiki

Fuska: Carbon, SIC, SSIC, TC.
Kujera: Yumbu, SIC, SSIC, TC.
Elastomer: NBR, EPDM, da Viton.
Sashen Karfe: 304SS, 316SS.

Girman Shaft

20mm, 30mm, 35mm Fristam spring mechanical hatimin, hatimin shaft na famfon ruwa, hatimin famfon inji


  • Na baya:
  • Na gaba: