Hatimin injina na Grundfos don famfon ruwa

Takaitaccen Bayani:

Ana iya amfani da Seal na Victor Grundfos-1 a cikin famfon GRUNDFOS® CR da jerin CRN. tare da girman Shaft 12mm, 16mm da 22mm.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar mafita madaidaiciya wacce ta dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na ƙirƙira, manajoji masu inganci masu inganci da kuma masu samar da ayyuka na musamman don biyan kuɗi da jigilar kaya don hatimin injin Grundfos don famfon ruwa, Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci da nasarar juna!
Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar mafita madaidaiciya wacce ta dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na ƙirƙira, manajoji masu inganci masu inganci da kuma masu samar da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayaHatimin famfo na Grundfos, Hatimin shaft na famfo na OEM, Famfo da Hatimi, Hatimin Shaft na Famfon Ruwa, Kullum muna ƙirƙirar sabbin fasahohi don sauƙaƙe samarwa, da kuma samar da kayayyaki masu farashi mai kyau da inganci! Gamsar da abokan ciniki shine fifikonmu! Kuna iya sanar da mu ra'ayinku na ƙirƙirar ƙira ta musamman don samfurin ku don hana yawan sassa iri ɗaya a kasuwa! Za mu gabatar da mafi kyawun sabis ɗinmu don biyan duk buƙatunku! Ku tuna ku tuntube mu nan take!

Aikace-aikace

Nau'ikan Famfon GRUNDFOS®
Ana iya amfani da wannan hatimin a cikin famfon GRUNDFOS® CR1,CR3,CR5,CRN1,CRN3,CRN5,CRI1,CRI3,CRI5 Series.CR32,CR45,CR64, CR90 Series famfon
Famfon CRN32, CRN45, CRN64, CRN90 Series
Don ƙarin bayani, kada ku yi jinkirin tuntuɓar sashen Fasaha namu

Kayan Haɗi

Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Tungsten carbide
Hatimin Taimako
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM) 
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)

Girman Shaft

12mm, 16mm, 22mmHatimin famfo na Grundfos, hatimin shaft na famfon ruwa, hatimin famfon Grundfos na inji


  • Na baya:
  • Na gaba: