hatimin injina na HJ92N na raƙuman ruwa don masana'antar ruwa,
,
Siffofi
- Don shafts marasa taku
- Hatimi ɗaya
- Daidaitacce
- Ba tare da la'akari da alkiblar juyawa ba
- Maɓuɓɓugar juyawa mai rufewa
Fa'idodi
- An ƙera shi musamman don kayan da ke ɗauke da sinadarai masu ƙarfi da kuma ƙamshi mai ƙarfi
- Ana kare maɓuɓɓugan ruwa daga samfurin
- Tsarin ƙira mai ƙarfi da aminci
- Babu wata illa ga shaft ɗin da aka ɗora da O-Zobe mai ƙarfi
- Aikace-aikacen duniya
- Akwai bambance-bambancen aiki a ƙarƙashin injin daskarewa
- Akwai nau'ikan da ake amfani da su wajen yin aikin bakararre
Nisan Aiki
Diamita na shaft:
d1 = 18 … 100 mm (0.625″ … 4″)
Matsi:
p1*) = 0.8 ciki…. 25 mashaya (12 ciki… 363 PSI)
Zafin jiki:
t = -50 °C … +220 °C (-58 °F … +430 °F)
Gudun zamiya: vg = 20 m/s (ƙafa 66/s)
Motsin axial: ±0.5 mm
* Ba a buƙatar makullin wurin zama na dindindin a cikin kewayon ƙarancin matsin lamba da aka yarda. Don yin aiki na dogon lokaci a ƙarƙashin injin tsabtace iska, ya zama dole a shirya don kashewa a gefen yanayi.
Kayan Haɗi
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Carbon da aka Cika da Antimony
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide
Hatimin Taimako
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Shawarar Aikace-aikacen
- Masana'antar harhada magunguna
- Fasahar tashar wutar lantarki
- Masana'antar tarkacen pulp da takarda
- Fasaha ta ruwa da ruwan sharar gida
- Masana'antar hakar ma'adinai
- Masana'antar abinci da abin sha
- Masana'antar sukari
- Datti, mai ƙazanta da kuma daskararru masu ɗauke da kayan aiki
- Ruwan 'ya'yan itace mai kauri (70 ... 75% na sukari)
- Lalacewar da ba ta da amfani, najasa mai narkewa
- famfunan laka marasa amfani
- Famfon ruwan 'ya'yan itace masu kauri
- Isarwa da kwalban kayayyakin kiwo

Kaya Lamban Sashe zuwa DIN 24250
Bayani
1.1 472/473 Fuskar hatimi
1.2 485 abin wuya na tuƙi
1.3 412.2 O-Zobe
1.4 412.1 O-Zobe
1.5 477 bazara
1.6 904 Sukurori Saita
Kujeru 2 475 (G16)
3 412.3 O-Zobe
Takardar bayanai ta WHJ92N na girma (mm)
Hatimin famfo na inji na HJ92N don masana'antar ruwa










