Hatimin injin famfo na IMO 189964 don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar mafita madaidaiciya wacce ta dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na ƙirƙira, manajoji masu inganci masu inganci da kuma masu samar da ayyuka na musamman don biyan kuɗi da jigilar kaya don hatimin injinan famfo na IMO 189964 don masana'antar ruwa, Muna ci gaba da yin aiki tare da duk masu siye daga gida da ƙasashen waje. Bugu da ƙari, jin daɗin abokin ciniki shine burinmu na har abada.
Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar mafita madaidaiciya wacce ta dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokaci na ƙirƙira, manajan inganci mai inganci da masu samar da kayayyaki daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya, yanzu muna da shekaru 8 na gwaninta na samarwa da shekaru 5 na gwaninta a ciniki tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya. Abokan cinikinmu galibi suna rarrabawa a Arewacin Amurka, Afirka da Gabashin Turai. Za mu iya samar da mafita masu inganci tare da farashi mai gasa.

Sigogin Samfura

Hatimin shaft na ruwa mai tsawon mm 22mm Imo Ace 3 Pump Shaft Hatimin 194030 Mechanical Hatimin

Yanayin Aiki

Girman

Kayan Aiki

Zafin jiki:

-40℃ zuwa 220℃, ya dogara da kayan zobe na o-ring

22mm

Fuska: Carbon, SiC, TC

Matsi: Har zuwa mashaya 25

Wurin zama: SiC, TC

Gudu: Har zuwa 25 m/s

Zoben O: NBR, EPDM, VIT

Ƙarewar Wasan/shawagi axial Izini: ±1.0mm

Sassan ƙarfe: SS304, SS316

hoto1

hoto na 2

hoto3

 

Za mu iya samar da kayan gyaran famfon ACE na ƙarni na 3 masu zuwa.
Lambar: 190497,190495,194030,190487,190484,190483,189783.
Hatimin sakandare na IMO ACE 3 na kayan gyaran famfo 190468,190469.
sassan hatimin injin famfo-22mm
famfon dunƙule mai juyawa uku
tsarin samar da mai ga jiragen ruwa a cikin ruwa
Jerin ACG na ACE
hatimin inji mai zafi.
Sassan hatimin injina na Imo-22mm
1. Famfon IMO ACE025L3 wanda ya dace da hatimin shaft na inji 195C-22mm, Imo 190495 (spring na raƙuman ruwa)
2. Takardar hatimin injinan famfo na IMO-190497 na masana'antar ruwa, Imo 190497 (maɓuɓɓugar ruwa)
3. IMO ACE 3 kayan gyaran famfo hatimin shaft 194030, Imo 194030 (maɓuɓɓugar na'ura) hatimin shaft na injina, hatimin injina na famfon ruwa, hatimin famfon


  • Na baya:
  • Na gaba: