Hatimin famfo na IMO 190336 don masana'antar ruwa ACF/ACG

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da rukunin tallace-tallace namu, ma'aikatan gini, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar fakiti. Yanzu muna da tsauraran hanyoyin sarrafawa don kowane hanya. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin buga hatimin injinan famfo na IMO 190336 don masana'antar ruwa ACF/ACG, Don ƙarin tambayoyi ku tabbata ba za ku jira ku tuntube mu ba. Na gode - Taimakonku yana ci gaba da ƙarfafa mu.
Muna da rukunin tallace-tallace namu, ma'aikatan tsari, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar fakiti. Yanzu muna da tsauraran hanyoyin sarrafawa don kowane hanya. Haka kuma, dukkan ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin buga littattafai, kayan more rayuwa masu ƙarfi shine buƙatar kowace ƙungiya. Muna da ingantaccen kayan more rayuwa wanda ke ba mu damar ƙera, adanawa, duba inganci da kuma aika kayayyakinmu a duk duniya. Don ci gaba da gudanar da aiki cikin sauƙi, mun rarraba kayayyakinmu zuwa sassa da dama. Duk waɗannan sassan suna aiki tare da sabbin kayan aiki, injuna da kayan aiki na zamani. Saboda haka, muna iya yin babban samarwa ba tare da yin illa ga inganci ba.

Sigogin Samfura

hoto1

hoto na 2

hatimin shaft na famfon ruwa don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: