Hatimin shaft na famfo na IMO 190495 don masana'antar ruwa G050

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ko da kuwa sabon mai siye ne ko kuma tsohon mai siye, mun yi imani da tsawon lokaci da kuma dangantaka mai aminci ga hatimin shaft na famfo na IMO 190495 don masana'antar ruwa ta G050, Muna maraba da duk tambayoyin ra'ayi daga gida da ƙasashen waje don yin aiki tare da mu, kuma muna fatan samun wasiƙunku.
Ko da kuwa sabon mai siye ne ko kuma tsohon mai siye, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci, mun gina dangantaka mai ƙarfi da dogon lokaci tare da kamfanoni da yawa a cikin wannan kasuwancin a ƙasashen waje. Sabis na gaggawa da na musamman bayan siyarwa da ƙungiyar masu ba da shawara ta bayar ya yi wa masu siyanmu farin ciki. Za a iya aiko muku da cikakkun bayanai da sigogi daga kayan don samun cikakken yabo. Ana iya isar da samfura kyauta kuma ku ziyarci kamfaninmu. Ana maraba da Portugal don tattaunawa koyaushe. Ina fatan samun tambayoyi don tuntuɓar ku kuma ku gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.

Sigogin Samfura

Hatimin shaft na famfo na Imo 190495, Hatimin Injin Ruwa

Yanayin Aiki

Girman

Kayan Aiki

Zafin jiki:
-40℃ zuwa 220℃ ya dogara da elastomer
22MM Fuska: SS304, SS316
Matsi:
Har zuwa mashaya 25
Kujera: Carbon
Gudu: Har zuwa 25 m/s Zoben O: NBR, EPDM, VIT,
Ƙarewar Wasan/shawagi axial Izini: ±1.0mm Sassan ƙarfe: SS304, SS316

hoto1

hoto na 2

hoto3

Za mu iya samar da kayan gyaran famfon ACE na ƙarni na 3 masu zuwa.
Lambar: 190497,190495,194030,190487,190484,190483,189783.
Hatimin sakandare na IMO ACE 3 na kayan gyaran famfo 190468,190469.
sassan hatimin injin famfo-22mm
famfon dunƙule mai juyawa uku
tsarin samar da mai ga jiragen ruwa a cikin ruwa
Jerin ACG na ACE
hatimin inji mai zafi.
Sassan hatimin injina na Imo-22mm
1. Famfon IMO ACE025L3 wanda ya dace da hatimin shaft na inji 195C-22mm, Imo 190495 (spring na raƙuman ruwa)
2. Takardar hatimin injinan famfo na IMO-190497 na masana'antar ruwa, Imo 190497 (maɓuɓɓugar ruwa)
3. IMO ACE 3 famfo mai sassa na shaft hatimi 194030, Imo 194030 (spring coil) famfon IMO 190495 don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: