Kwarewar gudanar da ayyuka masu inganci da kuma tsarin tallafi na mutum ɗaya suna sanya mahimmancin sadarwa tsakanin kamfanoni da kasuwanci da kuma fahimtarmu cikin sauƙi game da tsammaninku game da hatimin injinan famfo na Lowara 22mm/26mm ga masana'antar ruwa. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu bisa ga fa'idodin juna na dogon lokaci.
Kwarewar gudanar da ayyuka masu inganci da kuma tsarin tallafi na mutum ɗaya suna da matuƙar muhimmanci ga sadarwa ta kasuwanci da fahimtarmu game da tsammaninku. Ya kamata ku ji daɗi ku aiko mana da cikakkun bayanai kuma za mu amsa muku da wuri-wuri. Muna da ƙwararrun ƙungiyar injiniya don yin hidima ga kowane buƙatu mai zurfi. Ana iya aika samfuran kyauta a yanayinku da kanku don ƙarin bayani. Don ku iya biyan buƙatunku, ku tabbata kun ji daɗi ku tuntube mu. Kuna iya aiko mana da imel ku kira mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antarmu daga ko'ina cikin duniya don samun kyakkyawar fahimtar kamfaninmu da kayayyaki. A cikin cinikinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, sau da yawa muna bin ƙa'idar daidaito da fa'idar juna. Fatanmu shine tallatawa, ta hanyar haɗin gwiwa, ciniki da abota don fa'idar junanmu. Muna fatan samun tambayoyinku.
Hatimin injiniya ya dace da nau'ikan famfunan Lowara® daban-daban. Nau'o'i daban-daban a cikin diamita daban-daban da haɗuwa da kayan aiki: graphite-aluminum oxide, silicon carbide-silicon carbide, tare da nau'ikan elastomers daban-daban: NBR, FKM da EPDM.
Girman:22, 26mm
Tmulkin mallaka:-30℃ zuwa 200℃, ya dogara da elastomer
Ptabbatarwa:Har zuwa mashaya 8
Sauri: samazuwa mita 10/s
Ƙarewar Wasan / Axial Float Allowance:±1.0mm
Mna sama:
Face:SIC/TC
Kujera:SIC/TC
Elastomer:NBR EPDM FEP FFM
Sassan ƙarfe:Takardar hatimin injina ta S304 SS316Lowara don masana'antar ruwa










