Hatimin injinan famfo na Lowara don girman shaft na masana'antu 12mm

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da burin gano nakasu mai inganci a cikin samarwa da kuma samar da ayyuka mafi inganci ga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don hatimin injinan famfo na Lowara don girman shaft na masana'antu 12mm. Muna taka muhimmiyar rawa wajen samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da kyakkyawan sabis da farashi mai kyau.
Muna da burin gano nakasu mai inganci a cikin samarwa da kuma samar da ayyuka mafi inganci ga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗayaHatimin famfon injina na Lowara, Hatimin famfon Lowara, Hatimin Inji Don Famfon Lowara, Hatimin Shaft na Famfon Ruwa, Mun yi imanin cewa kyakkyawar alaƙar kasuwanci za ta haifar da fa'idodi da ci gaba ga ɓangarorin biyu. Mun kafa dangantakar haɗin gwiwa mai dorewa da nasara tare da abokan ciniki da yawa ta hanyar amincewa da ayyukansu na musamman da kuma mutunci a cikin gudanar da kasuwanci. Muna kuma jin daɗin babban suna ta hanyar kyakkyawan aikinmu. Za a yi tsammanin ingantaccen aiki a matsayin ƙa'idarmu ta aminci. Ibada da Dagewa za su ci gaba kamar da.

Yanayin Aiki

Zafin jiki: -20℃ zuwa 200℃ ya dogara da elastomer
Matsi: Har zuwa mashaya 8
Sauri: Har zuwa mita 10/s
Ƙarewar Wasan / Axial Float Allowance: ± 1.0mm
Girman: 16mm

Kayan Aiki

Fuska: Carbon, SiC, TC
Wurin zama: Yumbu, SiC, TC
Elastomer: NBR, EPDM, VIT, Aflas, FEP
Sauran Sassan Karfe: SS304, SS316Lowara famfo na injina don masana'antu


  • Na baya:
  • Na gaba: