Girman shaft ɗin hatimin famfo na Lowara 22mm, 26mm

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Za mu iya bayar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donHatimin injinan famfo na LowaraGirman shaft 22mm, 26mm, Don samun ci gaba mai dorewa, riba, da ci gaba ta hanyar samun fa'ida ta gasa, da kuma ci gaba da ƙara darajar da aka ƙara wa masu hannun jarinmu da ma'aikatanmu.
Za mu iya bayar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donHatimin injinan famfo na Lowara, Hatimin Famfon Inji, Hatimin Shaft na Famfon RuwaDuk da cewa akwai dama mai yawa a nan gaba, yanzu mun ƙulla kyakkyawar alaƙa da 'yan kasuwa da yawa na ƙasashen waje, kamar waɗanda ke Virginia. Mun yi imani da tabbacin cewa kayan da ake amfani da su a injin buga t-shirts galibi suna da kyau saboda yawan inganci da farashi.
Hatimin injiniya ya dace da nau'ikan famfunan Lowara® daban-daban. Nau'o'i daban-daban a cikin diamita daban-daban da haɗuwa da kayan aiki: graphite-aluminum oxide, silicon carbide-silicon carbide, tare da nau'ikan elastomers daban-daban: NBR, FKM da EPDM.

Girman:22, 26mm

Tmulkin mallaka:-30℃ zuwa 200℃, ya dogara da elastomer

Ptabbatarwa:Har zuwa mashaya 8

Sauri: samazuwa mita 10/s

Ƙarewar Wasan / Axial Float Allowance:±1.0mm

Mna sama:

Face:SIC/TC

Kujera:SIC/TC

Elastomer:NBR EPDM FEP FFM

Sassan ƙarfe:Takardar hatimin injina ta S304 SS316Lowara don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: