Takardar hatimin injinan famfo na ruwa don masana'antar ruwa ta 190340

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Za mu iya bayar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don hatimin injinan famfo na ruwa don masana'antar ruwa na 190340, Za mu yi maraba da dukkan abokan ciniki a masana'antar a gida da waje da zuciya ɗaya don yin aiki tare, da kuma ƙirƙirar kyakkyawar makoma tare.
Za mu iya bayar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don, Muna dagewa kan kula da layin samar da kayayyaki masu inganci da kuma taimakon da ya dace da abokan ciniki, yanzu mun tsara ƙudurinmu don ba wa masu siyanmu damar fara samun kuɗi da kuma bayan sabis na aiki. Muna ci gaba da kasancewa da kyakkyawar alaƙa da masu siyanmu, duk da haka muna sabunta jerin hanyoyinmu a kowane lokaci don biyan buƙatun sabbin buƙatu da kuma bin ci gaban kasuwa a Malta. Muna shirye mu fuskanci damuwa da kuma yin ci gaba don fahimtar duk yiwuwar cinikin ƙasa da ƙasa.
IMO 190340 hatimi ne, wanda za a iya rarraba shi a matsayin hatimin roba. Yana da madadin Qseals QFRB24, AES B092SSU, Flowserve M410LA001 da sauran 206. Ya dace da Allweiler SNS 1300, APV SRG103, Flowserve 50 WB 100 da sauran 400.

Mu Ningbo Victor hatimai za mu iya samar da hatimin injiniya na maye gurbin IMO, Allweiler, Kral, Grundfos, Alfa Laval, Flygt tare da farashi mai kyau da inganci mai kyau. hatimin famfo na injiniya don masana'antar ruwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: