Ƙwararrunmu sune farashin rage farashi, ma'aikatan tallace-tallace masu ƙarfi, ƙwararrun QC, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci don nau'in hatimin injiniya 155 don hatimin BT-FN na masana'antar ruwa, Don kayan aikin walda da yanke iskar gas masu inganci waɗanda aka bayar akan lokaci da kuma a ƙimar da ta dace, zaku iya dogaro da sunan ƙungiyar.
Ƙwararrunmu sune ƙananan farashi, ma'aikatan tallace-tallace masu ƙarfi, ƙwararrun QC, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci donHatimin Famfon Inji, Hatimin Inji Guda Ɗaya, Hatimin inji na nau'in 155, Hatimin Shaft na Famfon RuwaMuna da fiye da shekaru 10 na gogewa a fannin samarwa da fitar da kayayyaki. Kullum muna haɓakawa da tsara nau'ikan sabbin kayayyaki da mafita don biyan buƙatun kasuwa da kuma taimaka wa baƙi ci gaba ta hanyar sabunta hanyoyinmu. Mun kasance ƙwararrun masana'antu da masu fitar da kayayyaki a China. Duk inda kuke, da fatan za ku kasance tare da mu, kuma tare za mu tsara makoma mai kyau a fannin kasuwancinku!
Siffofi
• Hatimin turawa guda ɗaya
•Rashin daidaito
• Maɓuɓɓugar ruwa mai siffar mazugi
• Ya danganta da alkiblar juyawa
Shawarar aikace-aikacen
•Masana'antar ayyukan gini
• Kayan aikin gida
• Famfon centrifugal
• Famfon ruwa masu tsafta
• Famfo don amfani a gida da kuma lambu
Yankin aiki
Diamita na shaft:
d1*= 10 … 40 mm (0.39″ … 1.57″)
Matsi: p1*= 12 (16) sanda (174 (232) PSI)
Zafin jiki:
t* = -35 °C… +180 °C (-31 °F … +356 °F)
Gudun zamiya: vg = 15 m/s (ƙafa 49/s)
* Ya danganta da matsakaici, girma da kayan aiki
Kayan haɗin kai
Fuska: Yumbu, SiC, TC
Wurin zama: Carbon, SiC, TC
O-zoben: NBR, EPDM, VITON, Aflas, FEP, FFKM
Bazara: SS304, SS316
Sassan ƙarfe: SS304, SS316

Takardar bayanai ta W155 na girma a mm
Hatimin injina na zobe O, hatimin famfo na inji








