Mun yi imanin cewa haɗin gwiwa mai tsawo a zahiri ya samo asali ne daga ayyuka masu inganci, ƙarin ƙwarewa, ƙwarewa mai wadata da hulɗa ta kai tsaye don hatimin injina masu yawa don masana'antar ruwa. Muna girmama babban jigonmu na Gaskiya a cikin kasuwanci, fifiko a cikin kamfani kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar wa abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da mai ba da sabis mai kyau.
Mun yi imanin cewa haɗin gwiwa mai tsawo a zahiri sakamako ne na inganci, ƙarin ayyuka masu daraja, ƙwarewa mai wadata da kuma hulɗa ta kai tsaye ga kamfaninmu, Kamfaninmu yana bin dokoki da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Mun yi alƙawarin ɗaukar alhakin abokai, abokan ciniki da dukkan abokan hulɗa. Muna son kafa dangantaka ta dogon lokaci da abota da kowane abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya bisa ga fa'idodin juna. Muna maraba da duk tsofaffin abokan ciniki da sababbi su ziyarci kamfaninmu don yin shawarwari kan kasuwanci.
Siffofi
• Hatimi Guda Ɗaya
• Akwai hatimi biyu idan an buƙata
•Rashin daidaito
• Maɓuɓɓugan ruwa da yawa
• Hanya biyu
• Zoben O mai ƙarfi
Shawarar Aikace-aikacen
Jajjagen & Takarda
Haƙar ma'adinai
Karfe & Babban Karfe
Abinci da Abin Sha
Niƙa Masara da Rigar Ethanol
Sauran Masana'antu
Sinadarai
Asali (Na Halitta da Inorganic)
Na Musamman (Mai Kyau & Mai Amfani)
Man fetur na Biofuel
Magunguna
Ruwa
Gudanar da Ruwa
Ruwan Sharar Gida
Noma da Ban Ruwa
Tsarin Kula da Ambaliyar Ruwa
Ƙarfi
Makaman Nukiliya
Tururi na Gargajiya
Tsarin ƙasa
Zagaye Mai Haɗaka
Ƙarfin Hasken Rana Mai Tasowa (CSP)
Biomass & MSW
Jerin ayyuka
Diamita na shaft: d1=20…100mm
Matsi: p=0…1.2Mpa(174psi)
Zafin jiki: t = -20 °C …200 °C(-4°F zuwa 392°F)
Gudun zamiya: Vg≤25m/s(82ft/m)
Bayanan kula:Tsarin matsin lamba, zafin jiki da saurin zamiya ya dogara ne akan kayan haɗin hatimi
Kayan Haɗi
Fuskar Juyawa
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide
Cr-Ni-Mo Sreel (SUS316)
Kujera Mai Tsaye
RBSIC (Silikon carbide)
An saka resin carbon graphite a ciki
Hatimin Taimako
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
VITON mai rufi na PTFE
PTFE T
Bazara
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304)
Bakin Karfe (SUS316)

Takardar bayanai ta WRO na girma (mm)

hatimin famfo mai yawan bazara, hatimin injina na zobe na O








