Hatimin injina na O zobe guda ɗaya Nau'in 155 don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Hatimin W 155 shine maye gurbin BT-FN a Burgmann. Yana haɗa fuskar yumbu mai nauyin bazara tare da al'adar hatimin injin turawa. Farashin gasa da kuma yawan amfani da shi sun sanya hatimin 155 (BT-FN) ya zama hatimin nasara. An ba da shawarar ga famfunan ruwa masu nutsewa. famfunan ruwa masu tsafta, famfunan kayan aikin gida da lambu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Manufarmu ta kasuwanci da kuma burinmu ita ce "Koyaushe mu cika buƙatun masu siyanmu". Muna ci gaba da siyan kayayyaki masu inganci ga tsofaffin abokan cinikinmu da sababbi, kuma muna cimma burin cin nasara ga masu siyanmu, haka kuma a matsayinmu na O ring single spring mechanical hatimi Type 155 don masana'antar ruwa. Ta hanyar fiye da shekaru 8 na kasuwanci, mun tara ƙwarewa mai yawa da fasahohin zamani wajen samar da kayayyakinmu.
Manufarmu ta kasuwanci ita ce "Koyaushe mu cika buƙatun masu siyanmu". Muna ci gaba da siyan kayayyaki masu inganci ga tsofaffin abokan cinikinmu da sababbi, kuma mu cimma burin cin gajiyar abokan cinikinmu, kamar yadda muke yi a ƙasashen waje. Ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashen duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa da ingancinmu mai inganci, ayyukan da suka dace da abokan ciniki da farashi mai rahusa. Manufarmu ita ce "ci gaba da samun amincinku ta hanyar sadaukar da ƙoƙarinmu don ci gaba da inganta samfuranmu da ayyukanmu don tabbatar da gamsuwar masu amfani da mu, abokan cinikinmu, ma'aikata, masu samar da kayayyaki da kuma al'ummomin duniya da muke haɗin gwiwa".

Siffofi

• Hatimin turawa guda ɗaya
•Rashin daidaito
• Maɓuɓɓugar ruwa mai siffar mazugi
• Ya danganta da alkiblar juyawa

Shawarar aikace-aikacen

•Masana'antar ayyukan gini
• Kayan aikin gida
• Famfon centrifugal
• Famfon ruwa masu tsafta
• Famfo don amfani a gida da kuma lambu

Yankin aiki

Diamita na shaft:
d1*= 10 … 40 mm (0.39″ … 1.57″)
Matsi: p1*= 12 (16) sanda (174 (232) PSI)
Zafin jiki:
t* = -35 °C… +180 °C (-31 °F … +356 °F)
Gudun zamiya: vg = 15 m/s (ƙafa 49/s)

* Ya danganta da matsakaici, girma da kayan aiki

Kayan haɗin kai

 

Fuska: Yumbu, SiC, TC
Wurin zama: Carbon, SiC, TC
O-zoben: NBR, EPDM, VITON, Aflas, FEP, FFKM
Bazara: SS304, SS316
Sassan ƙarfe: SS304, SS316

A10

Takardar bayanai ta W155 na girma a mm

A11hatimin injin famfo don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: