P02 roba bellow inji hatimin masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Hatimin diaphragm na roba guda ɗaya tare da wurin zama da aka ɗora a kan boot, ana amfani da shi sosai kuma yana da ikon yin aiki na dogon lokaci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

A cikin 'yan shekarun nan, kamfaninmu ya rungumi fasahohin zamani masu inganci a gida da waje. A halin yanzu, kasuwancinmu yana aiki tare da ƙungiyar ƙwararru waɗanda suka sadaukar da kansu ga ci gaban hatimin P02 na roba don masana'antar ruwa. Muna da ƙungiyar ƙwararru don cinikin ƙasashen waje. Za mu iya magance matsalar da kuka fuskanta. Za mu iya samar da samfuran da kuke so. Da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
A cikin 'yan shekarun nan, kamfaninmu ya rungumi fasahohin zamani masu inganci a gida da waje. A halin yanzu, kasuwancinmu yana aiki tare da ƙungiyar ƙwararru waɗanda suka sadaukar da kansu ga ci gaban al'umma da tattalin arziki, kamfaninmu zai ci gaba da ruhin "aminci, sadaukarwa, inganci, kirkire-kirkire", kuma koyaushe za mu bi ra'ayin gudanarwa na "za mu fi son rasa zinare, kada mu rasa zuciyar abokan ciniki". Za mu yi wa 'yan kasuwa na cikin gida da na waje hidima da himma, kuma mu samar da makoma mai kyau tare da ku!

  • Madadin:

    • Hatimin Burgmann MG920/ D1-G50
    • Hatimin Crane 2 (N SEAT)
    • Hatimin ruwa mai gudana 200
    • Latty T200 hatimi
    • Hatimin RB02 na Roten
    • Hatimin Roten 21
    • Hatimin gajeren hatimi na Sealol 43 CE
    • Hatimin Sterling 212
    • Hatimin Vulcan 20

P02
P02
Hatimin injiniya na P02 don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: