Kasancewar ƙungiyar IT mai ƙwarewa kuma mai ƙwarewa a fannin fasaha tana tallafa mana, za mu iya ba da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace don hatimin injin turawa nau'in 155 don maye gurbin hatimin injina na burgmann BT-FN. Kayayyakinmu sababbi ne da tsoffin abokan ciniki, suna da aminci da aminci. Muna maraba da sabbin masu amfani da su kira mu don hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci, ci gaba tare. Bari mu yi sauri cikin duhu!
Kasancewar ƙungiyar IT mai ci gaba da ƙwarewa tana tallafawa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace donChina Hatimin Inji da HatiminIdan kuna buƙatar wani abu daga cikin kayanmu, ko kuma kuna da wasu kayayyaki da za a samar, ku tuna ku aiko mana da tambayoyinku, samfura ko zane-zane masu cikakken bayani. A halin yanzu, da nufin haɓaka zuwa ƙungiyar kasuwanci ta duniya, muna fatan samun tayi don haɗin gwiwa da sauran ayyukan haɗin gwiwa.
Siffofi
• Hatimin turawa guda ɗaya
•Rashin daidaito
• Maɓuɓɓugar ruwa mai siffar mazugi
• Ya danganta da alkiblar juyawa
Shawarar aikace-aikacen
•Masana'antar ayyukan gini
• Kayan aikin gida
• Famfon centrifugal
• Famfon ruwa masu tsafta
• Famfo don amfani a gida da kuma lambu
Yankin aiki
Diamita na shaft:
d1*= 10 … 40 mm (0.39″ … 1.57″)
Matsi: p1*= 12 (16) sanda (174 (232) PSI)
Zafin jiki:
t* = -35 °C… +180 °C (-31 °F … +356 °F)
Gudun zamiya: vg = 15 m/s (ƙafa 49/s)
* Ya danganta da matsakaici, girma da kayan aiki
Kayan haɗin kai
Fuska: Yumbu, SiC, TC
Wurin zama: Carbon, SiC, TC
O-zoben: NBR, EPDM, VITON, Aflas, FEP, FFKM
Bazara: SS304, SS316
Sassan ƙarfe: SS304, SS316

Takardar bayanai ta W155 na girma a mm
Kasancewar ƙungiyar IT mai ƙwarewa kuma mai ƙwarewa a fannin fasaha tana tallafa mana, za mu iya ba da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace don Siyarwa Mai Zafi don Hatimin Injin bazara ɗaya/Famfo Hatimin Injin Shaft/Nau'in Matsewa Hatimin Injin, Kayayyakinmu sababbi ne da tsoffin abokan ciniki waɗanda aka amince da su akai-akai. Muna maraba da sabbin masu amfani da su kira mu don hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci, ci gaba tare. Bari mu yi sauri cikin duhu!
Siyarwa Mai Zafi donChina Hatimin Inji da HatiminIdan kuna buƙatar wani abu daga cikin kayanmu, ko kuma kuna da wasu kayayyaki da za a samar, ku tuna ku aiko mana da tambayoyinku, samfura ko zane-zane masu cikakken bayani. A halin yanzu, da nufin haɓaka zuwa ƙungiyar kasuwanci ta duniya, muna fatan samun tayi don haɗin gwiwa da sauran ayyukan haɗin gwiwa.








