Mun kuma ƙware wajen inganta tsarin gudanarwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye riba mai yawa a cikin kamfanin mai gasa don hatimin injina na bazara guda ɗaya na Type 20 don masana'antar ruwa. Don inganta ingancin sabis ɗinmu sosai, kamfaninmu yana shigo da adadi mai yawa na na'urori na ƙasashen waje. Barka da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kira da tambaya!
Mun kuma ƙware wajen inganta tsarin gudanar da abubuwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye babban riba a cikin kamfanin mai gasa sosai donHatimin Famfon Inji, Hatimin Injin Spring Guda ɗaya, Hatimin Famfon Ruwa, Hatimin Shaft na Famfon RuwaKasuwarmu ta samfuranmu da mafita tana ƙaruwa sosai kowace shekara. Idan kuna sha'awar kowane samfurinmu ko kuna son tattauna oda ta musamman, tabbatar kun ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan. Muna fatan yin tambayoyi da odar ku.
Siffofi
• Maɓuɓɓugar ruwa mai jurewa guda ɗaya, hatimin diaphragm na roba
• An kawo shi da na'urar da aka ɗora ta boot-touch Type 20 a matsayin misali
•An ƙera shi don ya dace da girman gidaje na asali na Burtaniya.
Jerin ayyuka
•Zafin jiki: -30°C zuwa +150°C
•Matsakaicin Matsi: Har zuwa mashaya 8 (116 psi)
• Domin cikakken ƙarfin aiki, da fatan za a sauke takardar bayanai
Iyakoki don jagora ne kawai. Aikin samfur ya dogara ne akan kayan aiki da sauran yanayin aiki.
d tsayayye don dacewa da girman gidaje iri ɗaya da tsawon aiki.
Kayan Haɗi:
Zoben da ke aiki: Yumbu/Kabon/SIC/SSIC/TC
Zoben Juyawa: Yumbu/Kabon/SIC/SSIC/TC
Hatimin Sakandare: NBR/EPDM/Viton
Sassan bazara da na huda: SS304/SS316
Takardar bayanai ta W20 na girma (mm)

| Girma/Ma'auni | D3 | D31 | D7 | L4 | L3 |
| 10 | 22.95 | 20.50 | 24.60 | 8.74 | 25.60 |
| 11 | 23.90 | 22.80 | 27.79 | 8.74 | 25.60 |
| 12 | 23.90 | 24.00 | 27.79 | 8.74 | 25.60 |
| 13 | 26.70 | 24.20 | 30.95 | 10.32 | 25.60 |
| 14 | 26.70 | 26.70 | 30.95 | 10.32 | 25.60 |
| 15 | 26.70 | 26.70 | 30.95 | 10.32 | 25.60 |
| 16 | 31.10 | 30.40 | 34.15 | 10.32 | 25.60 |
| 18 | 31.10 | 30.40 | 34.15 | 10.32 | 25.60 |
| 19 | 33.40 | 30.40 | 35.70 | 10.32 | 25.60 |
| 20 | 33.40 | 33.40 | 37.30 | 10.32 | 25.60 |
| 22 | 39.20 | 33.40 | 40.50 | 10.32 | 25.60 |
| 24 | 39.20 | 38.00 | 40.50 | 10.32 | 25.60 |
| 25 | 46.30 | 39.30 | 47.63 | 10.32 | 25.60 |
| 28 | 49.40 | 42.00 | 50.80 | 11.99 | 33.54 |
| 30 | 49.40 | 43.90 | 50.80 | 11.99 | 33.54 |
| 32 | 49.40 | 45.80 | 53.98 | 11.99 | 33.54 |
| 33 | 52.60 | 45.80 | 53.98 | 11.99 | 33.54 |
| 35 | 52.60 | 49.30 | 53.98 | 11.99 | 33.54 |
| 38 | 55.80 | 52.80 | 57.15 | 11.99 | 33.54 |
| 40 | 62.20 | 55.80 | 60.35 | 11.99 | 33.54 |
| 42 | 66.00 | 58.80 | 63.50 | 11.99 | 40.68 |
| 43 | 66.00 | 58.80 | 63.50 | 11.99 | 40.68 |
| 44 | 66.00 | 58.80 | 63.50 | 11.99 | 40.68 |
| 45 | 66.00 | 61.00 | 63.50 | 11.99 | 40.68 |
| 48 | 66.60 | 64.00 | 66.70 | 11.99 | 40.68 |
| 50 | 71.65 | 66.00 | 69.85 | 13.50 | 40.68 |
| 53 | 73.30 | 71.50 | 73.05 | 13.50 | 41.20 |
| 55 | 78.40 | 71.50 | 76.00 | 13.50 | 41.20 |
| 58 | 82.00 | 79.60 | 79.40 | 13.50 | 41.20 |
| 60 | 82.00 | 79.60 | 79.40 | 13.50 | 41.20 |
| 63 | 84.90 | 81.50 | 82.50 | 13.50 | 41.20 |
| 65 | 88.40 | 84.60 | 92.10 | 15.90 | 49.20 |
| 70 | 92.60 | 90.00 | 95.52 | 15.90 | 49.20 |
| 73 | 94.85 | 92.00 | 98.45 | 15.90 | 49.20 |
| 75 | 101.90 | 96.80 | 101.65 | 15.90 | 49.20 |
hatimin injin famfo, hatimin injina, hatimin famfo na ruwa, hatimin shaft na famfo








