Nau'in hatimin injina guda ɗaya na nau'in 20 don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Hatimin roba mai jurewa, mai jurewa, mai kama da na roba, tare da na'urar da aka ɗora ta boot ɗin Type 20 a matsayin misali, don dacewa da girman gidaje na Burtaniya na asali. Nau'in Hatimin Inji da ake amfani da shi sosai wanda ya dace da ayyuka na yau da kullun, wanda ke da ikon yin aiki na dogon lokaci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mun san cewa za mu ci gaba ne kawai idan za mu iya tabbatar da haɗin gwiwar farashinmu cikin sauƙi da kuma fa'ida mai kyau a lokaci guda ga hatimin injina na Type 20 na masana'antar ruwa. Tabbatar cewa ba ku da kuɗi don yin magana da mu don tsari. Kuma muna tsammanin za mu raba mafi kyawun ƙwarewar ciniki tare da duk 'yan kasuwarmu.
Mun san cewa za mu bunƙasa ne kawai idan za mu iya tabbatar da haɗin gwiwar farashinmu da fa'ida mai kyau a lokaci guda, don haka, farashi mai kyau, kunshin da ya dace da isarwa cikin lokaci zai iya tabbata kamar yadda abokan ciniki ke buƙata. Muna fatan gina dangantaka ta kasuwanci da ku bisa ga fa'ida da riba a nan gaba kaɗan. Barka da zuwa tuntuɓar mu da kuma zama masu haɗin gwiwarmu kai tsaye.

Siffofi

• Maɓuɓɓugar ruwa mai jurewa guda ɗaya, hatimin diaphragm na roba
• An kawo shi da na'urar da aka ɗora ta boot-touch Type 20 a matsayin misali
•An ƙera shi don ya dace da girman gidaje na asali na Burtaniya.

Jerin ayyuka

•Zafin jiki: -30°C zuwa +150°C
•Matsakaicin Matsi: Har zuwa mashaya 8 (116 psi)
• Domin cikakken ƙarfin aiki, da fatan za a sauke takardar bayanai
Iyakoki don jagora ne kawai. Aikin samfur ya dogara ne akan kayan aiki da sauran yanayin aiki.
d tsayayye don dacewa da girman gidaje iri ɗaya da tsawon aiki.

Kayan Haɗi:

Zoben da ke aiki: Yumbu/Kabon/SIC/SSIC/TC
Zoben Juyawa: Yumbu/Kabon/SIC/SSIC/TC
Hatimin Sakandare: NBR/EPDM/Viton
Sassan bazara da na huda: SS304/SS316

Takardar bayanai ta W20 na girma (mm)

A9

Girma/Ma'auni

D3

D31

D7

L4

L3

10

22.95

20.50

24.60

8.74

25.60

11

23.90

22.80

27.79

8.74

25.60

12

23.90

24.00

27.79

8.74

25.60

13

26.70

24.20

30.95

10.32

25.60

14

26.70

26.70

30.95

10.32

25.60

15

26.70

26.70

30.95

10.32

25.60

16

31.10

30.40

34.15

10.32

25.60

18

31.10

30.40

34.15

10.32

25.60

19

33.40

30.40

35.70

10.32

25.60

20

33.40

33.40

37.30

10.32

25.60

22

39.20

33.40

40.50

10.32

25.60

24

39.20

38.00

40.50

10.32

25.60

25

46.30

39.30

47.63

10.32

25.60

28

49.40

42.00

50.80

11.99

33.54

30

49.40

43.90

50.80

11.99

33.54

32

49.40

45.80

53.98

11.99

33.54

33

52.60

45.80

53.98

11.99

33.54

35

52.60

49.30

53.98

11.99

33.54

38

55.80

52.80

57.15

11.99

33.54

40

62.20

55.80

60.35

11.99

33.54

42

66.00

58.80

63.50

11.99

40.68

43

66.00

58.80

63.50

11.99

40.68

44

66.00

58.80

63.50

11.99

40.68

45

66.00

61.00

63.50

11.99

40.68

48

66.60

64.00

66.70

11.99

40.68

50

71.65

66.00

69.85

13.50

40.68

53

73.30

71.50

73.05

13.50

41.20

55

78.40

71.50

76.00

13.50

41.20

58

82.00

79.60

79.40

13.50

41.20

60

82.00

79.60

79.40

13.50

41.20

63

84.90

81.50

82.50

13.50

41.20

65

88.40

84.60

92.10

15.90

49.20

70

92.60

90.00

95.52

15.90

49.20

73

94.85

92.00

98.45

15.90

49.20

75

101.90

96.80

101.65

15.90

49.20

hatimin injin bazara guda ɗaya don masana'antar ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: