Hanya ce mai kyau ta inganta kayayyakinmu da gyaranmu. Manufarmu ita ce samar da kayayyaki masu amfani ga abokan ciniki waɗanda ke da kyakkyawar haɗuwa ta musamman ta na'urorin hatimin inji na Type 21 ga masana'antar ruwa. Muna maraba da abokai na kud da kud daga kowane fanni na rayuwa ta yau da kullun don neman haɗin gwiwa da gina kyakkyawar gobe mai kyau.
Hanya ce mai kyau ta ƙara inganta kayayyakinmu da gyaranmu. Manufarmu ita ce mu samar da kayayyaki masu amfani ga abokan ciniki waɗanda ke da kyakkyawar alaƙa da mu. Mun kafa dangantaka mai ɗorewa, kwanciyar hankali da kuma kyakkyawar alaƙa da masana'antu da dillalai da yawa a faɗin duniya. A halin yanzu, muna fatan samun ƙarin haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Siffofi
• Tsarin "lalata da tsagi" na ƙungiyar tuƙi yana kawar da yawan damuwa na bellomer na elastomer don hana bello zamewa da kuma kare shaft da hannun riga daga lalacewa.
• Ba ya toshewa, kuma maɓuɓɓugar ruwa mai murfi ɗaya tana ba da aminci fiye da ƙira da yawa na bazara kuma ba zai yi lahani ba saboda taɓa ruwa
• Murfin elastomer mai sassauƙa yana ramawa ta atomatik saboda rashin kyawun wasan shaft-end, rashin aiki, lalacewar zobe na farko da juriyar kayan aiki.
• Na'urar daidaita kai tana daidaitawa ta atomatik don wasan ƙarshen shaft da kuma ƙarewa
• Yana kawar da yiwuwar lalacewar shaft tsakanin hatimin da shaft
• Ingancin injina yana kare bello na elastomer daga matsin lamba mai yawa
• Maɓuɓɓugar na'ura mai jurewa guda ɗaya tana inganta haƙurin toshewa
• Mai sauƙin daidaitawa da gyara a filin
• Ana iya amfani da shi da kusan kowace irin zoben haɗuwa
Jerin Ayyuka
• Zafin jiki: -40˚F zuwa 400°F/-40˚C zuwa 205°C (ya danganta da kayan da aka yi amfani da su)
• Matsi: har zuwa 150 psi(g)/sanduna 11(g)
• Sauri: har zuwa 2500 fpm/13 m/s (ya danganta da tsari da girman shaft)
• Ana iya amfani da wannan hatimin mai amfani akan nau'ikan kayan aiki iri-iri, ciki har da famfunan centrifugal, rotary da turbine, compressors, mixers, blenders, chillers, agitators, da sauran kayan aikin shaft mai juyawa.
• Ya dace da ɓangaren litattafan almara da takarda, wurin waha da wurin shakatawa, ruwa, sarrafa abinci, maganin ruwan shara, da sauran aikace-aikace na gabaɗaya
Shawarar Aikace-aikacen
- Famfon Centrifugal
- Famfunan Slurry
- Famfunan Ruwa Masu Ruwa
- Masu Haɗawa & Masu Tada Hankali
- Matsewa
- Motoci masu sarrafa kansu
- Pulpers
Haɗin Kayan
Fuskar Juyawa
An saka resin carbon graphite a ciki
RBSIC (Silikon carbide)
Carbon C mai Matsewa Mai Zafi
Kujera Mai Tsaye
Aluminum oxide (Yin yumbu)
RBSIC (Silikon carbide)
Tungsten carbide
Hatimin Taimako
Roba mai siffar nitrile-butadiene (NBR)
Fluorocarbon-Robar (Viton)
Ethylene-Propylene-Diene (EPDM)
Bazara
Bakin Karfe (SUS304, SUS316)
Sassan Karfe
Bakin Karfe (SUS304, SUS316)

Nau'in takardar bayanai na girman W21 (inci)
hatimin shaft na famfon ruwa don masana'antar ruwa











