Takardar hatimin famfon injina na Wakesha don masana'antar ruwa U-1 da U-2

Takaitaccen Bayani:

Muna sayar da hatimin OEM da aka kwafi don famfunan Waukesha U1, U2, da 200 Series. Kayanmu sun haɗa da Hatimin Guda ɗaya, Hatimin Biyu, Hannun Riga, Wave Springs, da O-rings a cikin kayayyaki daban-daban. Muna da famfunan Universal 1 & 2 PD.

Hatimin famfunan centrifugal na jerin 200. Duk abubuwan haɗin hatimin suna samuwa a matsayin sassa daban-daban ko kuma a matsayin kayan aikin OEM.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da fahimtar kasuwancinmu don ci gaba da haɓaka tare da juna a cikin dogon lokaci tare da yuwuwar samun haɗin kai da riba ga hatimin famfon injina na Wakesha don masana'antar ruwa U-1 & U-2, Na'urorin sarrafawa masu inganci, Kayan Aikin Gyaran Injection na Ci gaba, layin haɗa kayan aiki, dakunan gwaje-gwaje da haɓaka software sune abubuwan da suka bambanta mu.
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ra'ayin da ya daɗe yana nuna yadda kasuwancinmu zai ci gaba da bunkasa cikin dogon lokaci tare da yuwuwar samun haɗin kai da riba ga juna, "Inganci Mai Kyau, Kyakkyawan Sabis" koyaushe shine ƙa'idarmu da amincinmu. Muna yin iya ƙoƙarinmu don sarrafa inganci, fakiti, lakabi da sauransu kuma QC ɗinmu zai duba kowane bayani yayin samarwa da kuma kafin jigilar kaya. Muna shirye mu kafa dogon dangantaka ta kasuwanci da mutanen da ke neman kayayyaki masu inganci da kyakkyawan sabis. Mun kafa hanyar sadarwa mai faɗi a duk faɗin ƙasashen Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da ƙasashen Gabashin Asiya. Da fatan za a tuntuɓe mu yanzu, za ku ga ƙwarewarmu ta ƙwararru da kuma maki masu inganci za su ba da gudummawa ga kasuwancinku.

Aikace-aikace

Don Alfa Laval famfo KRAL, Alfa laval ALP jerin

1

Kayan Aiki

SIC, TC, VITON

 

Girman:

16mm, 25mm, 35mm

 

Hatimin injin Wakesha, hatimin famfo na inji, hatimin shaft na famfo na Wakesha


  • Na baya:
  • Na gaba: