Nau'in hatimin injinan famfon ruwa 155 don masana'antar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Hatimin W 155 shine maye gurbin BT-FN a Burgmann. Yana haɗa fuskar yumbu mai nauyin bazara tare da al'adar hatimin injin turawa. Farashin gasa da kuma yawan amfani da shi sun sanya hatimin 155 (BT-FN) ya zama hatimin nasara. An ba da shawarar ga famfunan ruwa masu nutsewa. famfunan ruwa masu tsafta, famfunan kayan aikin gida da lambu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarinmu wanda ya dace da hatimin injinan famfon ruwa nau'in 155 don masana'antar ruwa. Kayayyakinmu da mafita suna jin daɗin shahara mai ban mamaki tsakanin masu siyanmu. Muna maraba da masu saye, ƙungiyoyin kamfanoni da abokai na kud da kud daga dukkan sassan duniyarku don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don samun riba.
Muna ɗaukar "mai sauƙin kai ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu da ya dace da muFamfo da Hatimi, Hatimin Shaft na Famfo, Hatimin inji na nau'in 155, Hatimin Famfon RuwaMuna gabatar da nau'ikan samfura da mafita iri-iri a wannan fanni. Bugu da ƙari, ana samun oda na musamman. Bugu da ƙari, za ku ji daɗin kyawawan ayyukanmu. A kalma ɗaya, gamsuwarku tabbas ce. Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu! Don ƙarin bayani, tabbatar da zuwa gidan yanar gizon mu. Idan akwai ƙarin tambayoyi, da fatan za a iya tuntuɓar mu.

Siffofi

• Hatimin turawa guda ɗaya
•Rashin daidaito
• Maɓuɓɓugar ruwa mai siffar mazugi
• Ya danganta da alkiblar juyawa

Shawarar aikace-aikacen

•Masana'antar ayyukan gini
• Kayan aikin gida
• Famfon centrifugal
• Famfon ruwa masu tsafta
• Famfo don amfani a gida da kuma lambu

Yankin aiki

Diamita na shaft:
d1*= 10 … 40 mm (0.39″ … 1.57″)
Matsi: p1*= 12 (16) sanda (174 (232) PSI)
Zafin jiki:
t* = -35 °C… +180 °C (-31 °F … +356 °F)
Gudun zamiya: vg = 15 m/s (ƙafa 49/s)

* Ya danganta da matsakaici, girma da kayan aiki

Kayan haɗin kai

 

Fuska: Yumbu, SiC, TC
Wurin zama: Carbon, SiC, TC
O-zoben: NBR, EPDM, VITON, Aflas, FEP, FFKM
Bazara: SS304, SS316
Sassan ƙarfe: SS304, SS316

A10

Takardar bayanai ta W155 na girma a mm

A11hatimin famfo na inji don famfon ruwa


  • Na baya:
  • Na gaba: